ดู: 527|ตอบ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

คิดถึงเว็บนี่มาก T__T

[เรื่องทั่วไป]

สวัสดีค่ะ   ห่างหายไปจากเว็บ item studio ไปนานมาก!   ตอนนั้นเข้าเว็บนี้แล้วเขาบอกว่ามีการปรับปรุงน่ะค่ะ

แต่รอนานมากและหลังจากนั้นเราก็ห่างหายไปจากเว็บนี้เลย   ตอนนั้นอารมณ์ประมาณว่าฉันควรจะเอารูปไปลงที่ไหนดี

หรือฉันควรจะส่องรูปที่ไหนดี..(ฉันชอบดูค่ะ  ความสุขส่วนตัว)  ประมาณนั้น    คือโดยส่วนตัวเราชอบเว็บนี้นะ  ดูเป็นระบบระเบียบเรียบร้อยดี

และแล้ววันนี้ก็ได้กลับมาเยี่ยมเว็บนี้อีกครั้ง  คิดถึงสุดๆไปเลย!  ตัวเว็บเปลี่ยนไปนะ  แต่เราก็ชอบ

แต่ที่แน่ๆคือเราจำ user กับ pass ไม่ได้.. ระบบคงลบไปแล้วมั้ง?   เราเลยตั้งขึ้นมาใหม่ค่ะ

...ก็ไม่มีอะไรมากค่ะ  แค่จะมาบอกว่าคิดถึง     แล้วก็ขอฝากตัวด้วยนะคะ  

ps.ถ้ากระทู้ผิดหมวดหมู่ย้ายได้นะคะ ;
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-5-3 18:27 , Processed in 0.034100 second(s), 7 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้