ดู: 637|ตอบ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

Happy new year

[Painting]

Happy new year สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าครับพี่น้องชาว ITEM
บอร์ดเงียบมาก โพสให้พวกพาร์ทไทม์ดูบ้าง เห็นโพสให้เราดูบ่อยๆ 55
รีบโพสรีบไป กลัวผีหลอก เงียบเกิ๊น 555+
ขอให้โชคดี สุขีตลอดปี ตลอดไปครับ
ฝาก Fan Page ด้วยนะครับ ขอบพระคุณมากๆคร้าบบบ ^_^
https://www.facebook.com/mod37

1santa.jpg (210.07 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 41)

2snail.jpg (236.54 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 44)

2 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

ลงงานเยอะดีจังค่ะ    เดี๋ยวนี้คนหันไปเล่นเฟสกันเยอะ

นี่อาจจะเป็นสาเหตุหนึ่งที่บอร์ดเงียบลง  มั้ง?    แต่เราก็ลงมันทั้งสองที่เลยล่ะ

ภาพน่ารัก   ดูมีความหมาย  ชอบหอยทากอยู่นะ  อยากให้ตัวเองมีเปลือกให้มุดลงไปบ้าง ท่าจะอุ่น 55  

Okamerin ตอบกลับเมื่อ 2014-1-1 10:27
ลงงานเยอะดีจังค่ะ    เดี๋ยวนี้คนหันไปเล่นเฟสกันเยอ ...

ขอบคุณมากๆคร้าบบบบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-29 05:58 , Processed in 0.067414 second(s), 14 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้