ดู: 935|ตอบ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ดื่มกาแฟเหงาๆ

[Painting]

นี้เป็นรูปที่เพื่อนผมรีเควสขอให้วาดรูปตัวมันเองให้หน่อย ขอสวยๆ แต่ฟรีๆ งั้นผมก็จัดให้!! ปล่อยให้มันรอไป 2 ปี พึ่งจะวาดเสร็จครับ!!! 555555+

Mr_new_F1.jpg (410.62 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 38)

2 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

สวัสดีครับท่าน ตอนนี้บอร์ดเงียบเหงามากเบย เพราะไม่ค่อยได้เข้าซักเท่าไหร่
เห็นคนเก่าๆกลับมาก็ดีใจมาเรยครับบบบ
งานนี้จะให้คอมเม้นต์มั้ยเนี่ย ระดับนี้แล้ว เมพอยู่แล้ว 5555

เงียบเหงามากอ่ะพี่เท่ม
กลับมาจัดกิจกรรมกันไหมๆ จะได้คึกคัก 55555

เด้วจะกลับมาแล้วครับ ช่วงนี้ได้กลับบ้านเร็วละ เริ่มมีเวลาดูแลเว็บ 555
หลังจากเข้าถ้ำไปเกือบปี

อยากจัดเหมือนกันนะกิจกรรม เดี๋ยวถ้าชาวประชากลับมาค่อยเริ่มกันอีกรอบ
อันที่จริงๆเงียบๆอย่างนี้ก็ดีนะ คอมเมนต์ทั่วถึง โพสกันเยอะแล้ว ดูไม่ทันกันเลยทีเดียว

แสงเงาสวยงามครับ ชอบบบบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-29 03:35 , Processed in 0.069518 second(s), 14 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้