ดู: 472|ตอบ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ไม่กล้าอะ!

[Painting]

ดีคร๊าบบน้องใหม่ เด็กใหม่ ขอแนะนำตัวด้วยงานแรก!!

HDv1.jpg (29.93 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 27)

ผมเป็นพวกไม่ค่อยกล้า"ที่่จะลงสีนะครับ ท่านใดพอมีวิธีแก้ ขอความกรุณาแนะนำที(เป็นทางการเชียว)
ยังก็ฟากเนื้อฟากตัวด้วยนะครับบ

หัดลงขาวดำก่อนก็ได้ครับ ฝึกค่าน้ำหนักให้แม่นๆ แล้วค่อยมาใส่สีทีหลัง
อาร์ทติสส่วนใหญ่ก็ลงขาวดำก่อนเช่นกันครับ เอาใว้เช็คน้ำหนักสี แบ็กกราวโฟร์กราว

ตอบกลับ

รับทราบครับ!! พี่Tem ขอบคุณมากครับ  โพสต์ 2014-1-29 15:02

ลองศึกษาเกียวกับ Anatomy นะคับ ถ้ารู้จักกล้ามเนื้อจะทำให้ลงน้ำหนังได้ดีขึ้นและมีความสมจริงมากขึ้นนะคับ

ตอบกลับ

รับทราบครับ!  โพสต์ 2014-2-7 04:46
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-29 02:26 , Processed in 0.063619 second(s), 14 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้