ดู: 3349|ตอบ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ลุงกำนันดุ๊กดิ๊ก

[3D,Animation]

งาน commission จากเฟสบุ๊ค

ขออนุญาตลงภาพเล็ก และคาดลายน้ำไว้ค่ะ

ทีแรกเขาไปติดต่อเพื่อนของเราให้ทำ GIF Animation
แต่เพื่อนไม่ชอบอุดมการณ์การเมืองนี้
แถมไม่อยากวาดหน้าคนแก่ตัวดำๆ เครียดเลย
ประจวบกับที่เราแอบบ่น เพราะทำงานย่านสยามสแควร์
เป็นลูกจ้างรายวัน พักนึงไปทำงานไม่ได้ ขาดรายได้
เพื่อนก็เลยโยนงานมาให้ค่ะ ^^/

สารภาพเลยว่าปกติรับงานแต่ภาพนิ่ง
มางานนี้มึนอยู่พักนึงค่ะ

(ไม่ทราบว่าลงงานนี้ในไอเทมได้หรือเปล่า.....อย่างไรก็ดี งดคุยเรื่องการเมืองนะคะ)
ขอบคุณค่า

1.gif (57.61 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 47)

2.gif (148.89 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 56)

3.gif (133.09 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 52)

3.jpg (71.15 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 44)

1 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

...
ลุงกำนันก็น่ารักดีนะครับ
แต่ก็ไม่ค่อยแนะนำให้ไปทางการเมืองนะครับ แหะๆ

งั้นลบนะคะ ลบยังไงเหรอคะ

item ตอบกลับเมื่อ 2014-1-31 22:06
...
ลุงกำนันก็น่ารักดีนะครับ
แต่ก็ไม่ค่อยแนะนำให้ไปท ...

พี่แอดมินลบกระทู้ให้หน่อยนะคะ
หาปุ่มลบไม่เจอค่ะ ขอบคุณค่ะ

Cute น่ารักดีครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-26 05:49 , Processed in 0.068482 second(s), 14 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้