ดู: 782|ตอบ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

The Lucifer dark side of angel [Part 3]

[Painting]

หนึ่งในภาพชุด Panelian X the series  (Tri-Obera,Gabriel,Lucifer)  ประยุกต์เทคนิคการลงสีจาก สไตล์ของ อ.คาโต กิฮาจิเมะ  ซึ่งก็เป็นภาพที่ 4 แล้วแต่ยังคงต้องพัฒนาต่อไปครับ รบกวนช่วยติชมด้วยนะคร๊าบบ ขอบคุณมากครับ ^^

item1.jpg (421.35 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 38)

l-item.jpg (318.11 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 34)

7 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

โพสต์ที่เกี่ยวข้อง

องค์ประกอลครบครันกันเลยทีเดียว
งานละเอียดและคุณภาพสูงมากๆเลยครับ
ติดช่วงคอของตัวละครสองตัวดูแปลกนิดๆครับ
ดูๆไปเหมือนคือแข็งๆตั้งอะไรประมาณนั้นครับ

item ตอบกลับเมื่อ 2014-2-2 23:50
องค์ประกอลครบครันกันเลยทีเดียว
งานละเอียดและคุ ...

ขอบคุณพี่เท่มมากคร๊าบบ^^
  ต้องฝึกต่อไปสู้ๆครับ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-29 06:06 , Processed in 0.067906 second(s), 17 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้