ดู: 851|ตอบ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ทดลองลงบ้างครับ ฝากตัวด้วยนะครับ

[3D,Animation]

ฝากตัวด้วยนะครับสำหรับห้องนี้ มือใหม่สุดๆครับ จะลงรูปให้ติชมเรื่อยๆนะครับ ใช้โปรแกรม maya ครับผม

7 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

เย้ยยย   คนนี้คุ้นๆนะ อิอิอิ  หวัดดีคับ ปั้นดีมากคับ งานน่ารักมากเลยย

น่ารักกกกกก

ขอบคุณมากนะครับ ^^

ยอดเยี้ยมไปเลยครับ  ผมรอชมตัวใหม่ ต้องออกเจ๋งเเน่

ลองใช้ V-ray เรนดูนะครับ จะสวยมาเลยสไตล์น่ารักๆแบบนี้
แต่ผมก็เซ็ตไม่ค่อยเป็นนะ อยู่ที่ออฟฟิศเค้าเซ็ตไว้
ผมมาถึงกดเรนอย่างเดียว 55

น่ารักจ้าาาาา ชอปเปอร์!!

item ตอบกลับเมื่อ 2013-7-8 23:33
ลองใช้ V-ray เรนดูนะครับ จะสวยมาเลยสไตล์น่ารักๆแบบนี้
...

ผมใช้ยังไม่เป็นอาครับ พอดีพึ้งเริ่มฝึก ใช้เวลาหลังเลิกงาน วันละชั่วโมงสองชั่วโมง อิอิ  ที่ออกมาน่ารักได้คำแนะนำ จากพี่มาร์อะครับ ^^ จะปรับปรุงและพัฒนาฝีมือต่อๆไปครับ ^^ ขอบคุณนะครับ

ขอบคุณทุกคนนะครับอิอิ จะพัฒนาฝีมือแล้วจะเอามาลงบ่อยๆนะครับ ^^

น่ารักกกกกกจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-25 07:14 , Processed in 0.050137 second(s), 15 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้