ดู: 825|ตอบ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

เจิมหน่อยจ้า Tars Tarkas

[3D,Animation]

เจิมหน่อยจ้า Tars Tarkas จาก John carter

John carter Tars tarkas.jpg (60.65 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 78)

John carter Tars tarkas.jpg

10 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

โว้วดีไซน์เจ๋งเรยยยย

มาแร้วววว  เจอกันอีกจนได้5555+  สวยอีกเช่นเดิมครับ  

Thark! จริงๆ ผมชอบหนังเรื่องนี้นะครับ ทั้งเรื่องการออกแบบ และเนื้อหา น่าเสียดายทำเงินที่ Box Office น้อยไปๆ

ยอดเยี่ยมเลยครับ ชอบๆ
อยากทำงานมาลงบ้าง ตอนนี้พยายามทำให้เป็นชิ้นเป็นอันอยู่นะครับ เพื่อชาว 3D

เยี่ยมครับผม

สวยงามดีครับผม  :)

คำเดียว -เยี่ยม-

ยอดเยี่ยมงานเจิม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-25 20:02 , Processed in 0.084078 second(s), 23 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้