ดู: 557|ตอบ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

Blood mage

[Painting]

Blood mage.jpg (394.11 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

เพิ่งรู้ว่า webนี้ ที่บุคมาร์คไว้มันสลายไปแล้ว
กว่าจะหาเจอ T T ยังไงก็ฟากเนื้อฟากตัวด้วยครับ
เอางานวาดเล่นเพลินๆไปก่อน  ^ ^

2 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

ลายอย่างเท่ ดีไซน์เยี่ยมจริงๆ

สุดๆครับชอบการดีไซลวดลาย.... เล่นควันซะคุ้งเลยนะครับ สวยๆ

ขอบคุณครับๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-19 21:12 , Processed in 0.057195 second(s), 14 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้