ดู: 754|ตอบ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

เจิมด้วยงานSketchนะครับ

[Sketch]

AYASS.jpg (322.51 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 50)

4 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

โอ้พี่ผีไทย งานเทพขึ้นเยอะเลยนะคัพ

หัวแปรง อย่างเท่ ลายเส้นสวยเลยอย่างกับถวัลย์

ภาพจากเว็บอื่นมันจะไม่ขึ้นทัมเนลนะครับ
อัพโหลดซักภาพลงเว็บมันจะกลายเป็นทัมเนลครับ

สุดยอดคับเจ๋งมากๆ

มันจะมีเนื้อเรื่องให้อ่านใช่มันเนี่ย (กดดันๆ)

item ตอบกลับเมื่อ 2013-7-9 17:55
มันจะมีเนื้อเรื่องให้อ่านใช่มันเนี่ย (กดดันๆ)  ...

555มีไม่กี่หน้าเอง เปิดเรื่อง

ขนาดสเกตซ์นะเนี้ย

อยากเห็นงานเต็มๆจัง

ผมเคยอ่านโคมิก CG แล้วฮะ
แปรงที่ปาดๆนี่อย่างเท่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-19 12:52 , Processed in 0.063497 second(s), 13 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้