ดู: 462|ตอบ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ไม่ได้กลับมานาน แวะมาแปะหน่อยครับ ^^

[Painting]

ไม่ได้กลับมานาน แวะเอางานใหม่มาแปะหน่อย ^^
(เริ่มต้นเดินทางกันใหม่)

ปล.ID เก่าเข้าไม่ได้แล้ว เลยสมัครใหม่เลยดีกว่า
ขอบคุณครับ

digital world small02.jpg (364.46 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

cyber punk project: number01

cyber punk project: number01

8 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

ผมก็พึ่งกลับมาเหมือนกันครับ แฮะๆ จังหวะพอดีกัน
งานละเอียดมากเรย แค่เห็นก็เหนื่อยละ

โอโหรายระเอียดแบบนี้...นานๆเห็นที...สมาธิขั้นเทพ....สวยงามครับชอบๆๆ

ชอบสีมากๆ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-26 16:27 , Processed in 0.106481 second(s), 14 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้