ดู: 520|ตอบ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

น้องบัวชมพู

[Painting]

งานส่งประกวดชุดประจำท้องถิ่น locadolของเวปpixivครับ

บัวชมพู.jpg (459.18 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

5 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

โห... จัดเต็มมากเรยครับภาพนี้ ผลเป็นไงบ้างครับได้รางวัลรึเปล่า
แอบเป็นช้างทำหน้าตาทะเล้น

ตอนส่งผมคงไม่ได้อ่านกฏิกาให้ละเอียด เจ้าภาพญี่ปุ่นกวาดเรียบ ต่างชาติงามๆหลายคนไม่ติดซักรายครับ แต่ไม่เป็นไรครับฝึกลงสีเพราะปรกติทำแต่งานเส้น

แหม่ถ้ารู้ก่อน อาจจะลงด้วยนะเนี่ย 55 อาจจะนะอาจจะ

กฏิกาที่ผมว่าคือชุดประจำท้องถิ่นญี่ปุ่นเท่านั้นครับ เพราะฉนั้นต่างชาฅิอด ไอ้เราก็ดันเสล่อส่งมวยไทยเข้าไปเขิลเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-26 00:30 , Processed in 0.063853 second(s), 21 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้