ดู: 2337|ตอบ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

แวะมาโพสต์เจิมบอร์ดใหม่ค่า

[Painting]

เอางานช่วงในปีนี้มาโพสต์เจิมค่า
ดีใจที่บอร์ดไอเทมกลับมา ขอบคุณพี่เท่มมากนะคะ :D

warrior_zunaki_CR1.jpg (254.98 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 131)

Justice Warrior

Justice Warrior

warrior_zunaki_CR2.jpg (275.88 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 126)

Justice Warrior Evolution

Justice Warrior Evolution

02NewYear2013_whitesnake900_2.jpg (246.29 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 129)

White Snake Girl

White Snake Girl

MusicBand_Chacc.jpg (343.47 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 125)

Chacc the Thunder Rock

Chacc the Thunder Rock

37 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

สุดยอดคัพ ตามดูงานของคุณมาตั้งแต่สมัยทำเว็บลงโฮสฟรี ฝีมือพัฒนาขึ้นเรื่อยๆเลยนะคัพ

ตอบกลับ

ขอบคุณมากค่ะ> < อ่ะ เวบลงโฮสฟรี ใช่สมัยเวบจากgeocitiesประมาณนั้นเลยรึเปล่าคะ??   โพสต์ 2013-7-9 22:32

baziel ตอบกลับเมื่อ 2013-7-9 22:19
สุดยอดคัพ ตามดูงานของคุณมาตั้งแต่สมัยทำเว็บลงโฮสฟร ...

ใช่คัพ ตั้งแต่ปี 2001 ตอนนั้นทำผมเว็บกากๆแล้วหน้าด้านไปขอแลกลิงค์กับคุณด้วยคัพ ยังรู้สึกขอบคุณถึงวันนี้ที่รับแลกด้วย เสียดาย geocities ปิดไปแล้ว

สุดยอดไปเลยค่า งานงามจริงๆ

ตอบกลับ

ขอบคุณค่า > <  โพสต์ 2013-7-9 23:09

ในบรรดาสี่ภาพนี้ชอบภาพที่สองที่สุดแล้วครับ สงสัยมันออกส่วางๆมั้งครับ แหะๆ
แต่คุณภาพนี้เท่ากันทุกรูปเลยคับ
แต่บางทีเงาดำในรูปมันก็ดูแปลกๆนะครับ อย่างภาพที่สอง เหมือนว่าเงาดำจำเข้มไป
สงสัยโดนแก้งานรึเปล่าครับ 555

item ตอบกลับเมื่อ 2013-7-9 22:58
ในบรรดาสี่ภาพนี้ชอบภาพที่สองที่สุดแล้วครับ สงสัยมั ...

ขอบคุณมากค่า ก็ยังรู้สึกว่าทำเงามิดๆไม่ค่อยดีเท่าไหร่เหมือนกันค่ะ แหะๆ
จะนำไปปรับปรุงค่า > <

baziel ตอบกลับเมื่อ 2013-7-9 22:35
ใช่คัพ ตั้งแต่ปี 2001 ตอนนั้นทำผมเว็บกากๆแล้วหน้าด้า ...

โอว ไม่ขนาดนั้นหรอกค่า เรามีคนมาแลกลิงก์ด้วย ก็รู้สึกขอบคุณมากเหมือนกันค่ะ> <
เสียดายเหมือนกันค่ะที่geocitiesปิดไปแล้ว TwT

ชอบรูปสาวงูมากเลยครับ รู้สึกมันลงตัวดี เขียนเสื้อผ้าสวยมากครับ

งามมม ทุกรูปเลยครับ สุโค่ยยย

ชุดเกราะรายละเอียดสุดๆเลยครับ

หน้าเก่าๆกลับมาเต็มเลยนะครับแต่งานแต่ละท่านไม่เก่าจริงๆ
งานสวยมากครับพัฒนามาเยอะเลย^_^

งานสวยมากครับ.. ชอบน้องงูอีกคน

สวยมากๆเลยจ้า

ตอบกลับ

เย้ ส้มมาแว้วววว > < ขอบคุณจ้าา :D  โพสต์ 2013-7-11 13:25

สวยงามครับ

หลงรักเลยคับ แต่งงานกะผมเถอะ อิอิ
แอคชั่นรูปแรก เท่ สวย ดุ มากคับ แหล่มจุงเบย ชอบอ่ะ

สวยสุดๆค่าา

โพสนี้จัดเต็มมมมมม

ชอบบรรยากาศสาวงูเช่นกันครับ

สวยทุกภาพเลย ชอบภาพงู ^ ^

ชอบภาพงูที่สุดเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

งามเช่นเคยครับ

สวยมากเลยคะอิจฉาาาาา....><

สวยทุกรูปเลยค่ะ

ชอบทุกภาพเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-19 20:13 , Processed in 0.102578 second(s), 18 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้