ดู: 601|ตอบ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ภาพสีน้ำค่ะ

[Painting]

ฝากผลงานด้วยนะค่ะไม่ได้เข้ามาที่บอร์ดนี้นานมากค่ะ

สามารถติดตามงานชิ้นอื่นๆได้ที่

facebook.com/MurazakiKung

ภาพนี้เป็นตัวละครทีออกแบบเอาตั้งแต่..อยู่ม4-5ค่ะ
เห็นแล้วเอามาวาดใหม่ค่ะ

ส่วนภาพนี้วาดให้เป็นแฟนอาท์รตัวละครที่ชื่อว่า ออร์คิ ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

5 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

แอบมาให้คะแนน

ขอบคุณค่ะ..เห็นกันแบบนี้ไม่แอบแล้วนะค่ะ55

เจ๋งเลยค่ะ ชอบงานสีน้ำมากๆแต่วาดไม่ค่อยเก่ง

ออกแบบได้ดีค่ะ ถ้าไม่ถนัดเทคนิคสีน้ำซึม
ใช้พู่กันค่อยๆเกลี่ยลงสีน้ำแบบแห้งให้เนี้ยบเหมือนระบายสีไม้ก็ได้นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-24 22:04 , Processed in 0.159641 second(s), 15 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้