ดู: 531|ตอบ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

มือใหม่หัดวาดรูป

[Painting]

กำลังฝึกวาด ฝึกใช้อุปกรณ์อยู่ครับ สัดส่วนยังพลาดหลายที่ โดยเฉพาะวาดมือ
ฉากหลังยังไม่ละเอียดครับ ติชมกันได้ครับ งานหน้าจะวาดให้ละเอียดขึ้นครับ

2 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

ช่วงแรกฝึกพื้นฐานก่อนครับ

item ตอบกลับเมื่อ 2015-8-31 01:48
ช่วงแรกฝึกพื้นฐานก่อนครับ

ขอบคุณครับ จะตั้งใจฝึกพื้นฐานมากขึ้นครับ

สู้ ๆ เป็นกำลังใตให้ ^O^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-26 16:40 , Processed in 0.064280 second(s), 9 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้