ดู: 813|ตอบ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

Planet X soldier (PX series)

[Painting]

ถือเป็นโอกาสที่ดีสำหรับการปรับปรุงยกเครื่องเกี่ยวกับเทคนิคและวิธีการทำงานเลยก็ว่าได้ครับ   ขอขอบคุณพี่เจษ Jessada Sutthi สำหรับวิชาขั้น Advance มา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ จะพยายามฝึกใช้ Reference ทักษะต่างๆและเทคนิคให้ดียิ่งขึ้นไปครับ สู้ๆ ^__^!!

Planet X soldier
          Concept art Panelian X :ภาค Golden war
         ชื่อภาพ: สัมผัสแรกของโลก!!

"เป็นเวลาเนิ่นนานที่พวกเราเฝ้ารอคอย... ในที่สุดสถานที่แห่งนี้ก็เย็นลง ดูจากสภาพแวดล้อมแล้ว มันช่างแปรปรวนยิ่งนัก... ไม่น่าจะมีสิ่งมีชีวิตอาศัยอยู่.... แต่ว่า...จะมีสิ่งล้ำค่าอย่างที่ว่าจริงๆน่ะเหรอ...? "

PX soldier.jpg (159.29 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

PX soldier.jpg

7 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

อลังการรรรนี่มันเจษฏาส่งมารึ ม่ายยยยยย

อลังการโรบอต
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-26 05:14 , Processed in 0.064321 second(s), 14 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้