ดู: 1717|ตอบ: 2
ซ่อนแถบด้านข้าง

มาดูโต๊ะของนักเขียนการ์ตูนกันเถอะ

original (1).jpg

สวัสดีค่ะ หางปุยเองค่ะ ' 3 '  อยากจะลองหาโต๊ะนักวาดมืออาชีพมาลงในบล็อกดู จริงๆบล็อกตามเว็บก็มีรวบรวมเอาไว้หลายเว็บแล้ว แต่ว่าโต๊ะของอาจารย์ tsugumi ohba นี่หาเต็มๆไม่ค่อยมีเลย เลยตั้งใจจะรวบรวมไว้แต่เฉพาะนักวาดที่หางชอบค่ะ
1 เริ่มที่คนแรก คนนี้ชอบที่สุดแล้ว อาจารย์ ทาเกะฮิโกะ อิโนะอุเอะ ผู้วาดเรื่อง slamdunk ค่ะ                                                                                                  

2 ต่อมาคือโต๊ะทำงานของ อาจารย์ รูมิโกะ ทาคาฮาชิ ผู้วาดอินุยาฉะ

3 โต๊ะของ อาจารย์ ฮิโรฮิโกะ อารากิ ผู้วาดเรื่อง โจโจ้ ล่าข้ามศตวรรษ                                                                                                                                 

4 โต๊ะของ อาจารย์ เออิจิโร่ โอดะ ผู้วาดเรื่องone piece ค่ะ โต๊ะเต็มไปด้วยพลัง555 แอบเห็นเรื่อเทาว์ซั่น ซันนี่ด้วย                                                                           

โต๊ะผู้ช่วยของอาจารย์โอดะค่ะ                                                                                                                                                            

4 โต๊ะทำงานของ อาจารย์ไทโตะ คุโบะ ผู้วาดเรื่อง bleach ค่ะ                                                                                                                                            

5โต๊ะของอาจารย์ อากิระ อามาโนะ ผู้วาดเรื่อง รีบอร์น                                                                                                                                                        

6 โต๊ะของอาจารย์ มาซาชิ คิชิโมโตะ ผู้วาดเรื่องนารูโตะ โต๊ะสะอาดมากๆเลย                                                                                                                        

ุ

7 โต๊ะของอาจารย์ อาโอยาม่า โกโช ผู้วาดเรื่องโคนัน                                                                                                                                                        

8 โต๊ะของอาจารย์ ฮิเดอากิ โซราจิ ผู้วาด กินทามะค่ะ                                                                                                                                                        

9 โต๊ะของอาจารย์ ชิมาโมโตะ คาซุฮิโกะ ผู้วาด g gundam ค่ะ  

10 โต๊ะของอาจารย์ อิซายามะ ฮาจิเมะ ผู้วาด attack on titan                                                                                                                                             

11 โต๊ะของอาจารย์ ยูซุเกะ มุราตะ ผู้วาด eyeshield21  

12 โต๊ะของอาจารย์ ทาคาชิ โอบาตะ ผู้วาดเรื่อง death note กับ bakuman

13 โต๊ะของอาจารย์ ยูเดะ ทามะโกะ แห่ง studio eeg ค่ะ

14 โต๊ะของอาจารย์ นาโอโกะ ทาเคอุจิ ผู้วาดเรื่องเซเลอร์มูน ><

15 โต๊ะของอาจารย์คาซูเอะ คาโต้ ผู้วาดเรือง บลู เอ็กโซซิส  

16 โต๊ะของอาจารย์ george akiyama ผู้วาด haguregomo  

17 โต๊ะของอาจารย์ hara tetsue ผู้วาด hokuto noken      

18 โต๊ะของอาจารย์ จุนจิ อิโต้ ผู้วาดก้นหอยมรณะค่ะ                                                                                                                                             

19 โต๊ะของอาจารย์ คาโอรุ โมริ ผู้วาดเรื่อง เอมม่า ค่ะ   

20 โต๊ะของอาจารย์ โทริยาม่า อากิระ ผู้วาดดราก้อนบอล กับอาราเล่ค่ะ

21 โต๊ะของอาจารย์ คัทซึระ โฮชิโนะ ผู้วาดเรื่อง ดีเกรย์แมน ค่ะ                                                                                                                                          

22 โต๊ะของอาจารย์ เคน อาคามัตซึ ผู้วาดเรื่อง เนกิมะ ค่ะ      

23 โต๊ะของอาจารย์ คัทสึชิโร่ โอโทโมะ ผู้วาดเรื่อง akira ค่ะ
24 โต๊ะของอาจารย์ ฮายาโอะ มิยาซากิ ผู้ก่อตั้ง studio ghibli     

25 โต๊ะของอาจารย์ อาดาชิ มิทซึรุ ผู้วาดเรื่องทัชค่ะ
ไว้จะหามาเพิ่มอีกนะค้าาา ่//////่ ่

-------------------------------------------------------------------
http://www.ookbeecomics.com/blogs/detail-page/808
เครติดจากเว็บ ookbeecomics.com ครับ

1 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

ดูจากความรกของโต๊ะผมในปัจจุบัน แสดงว่า เส้นทางยังคงอีกยาวไกล หรือจะใช้ทางลัดทำให้รกขึ้นดี

แบบว่าทำงานมากๆแล้วขี้เกียจเก็บครับ ผมนี่ประจำเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-19 01:14 , Processed in 0.089332 second(s), 13 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้