ดู: 534|ตอบ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

GochiUsa Fanart

[Painting]

หายไปสัปดาห์หนึ่ง (จริงๆเป็นผีเฝ้าบอร์ดตลอด) เว็บเปลี่ยนไปเยอะเลย (แอบเนียนไม่รู้ ><)
ครั้งแรกคาดไว้จะวาดเพียงในกระดาษ ฝึก anatomy ใหม่ แต่ตะขิดตะขวงใจเลยเอามา
ละเลงในคอม พอฉลองครบ 3 เดือนที่เริ่มวาดจริงจังได้เลย (>< ถ้าไปไม่รอด คอขาดบาดตายเลยทีเดียว)
วาดไปก็เริ่มเพลิน วาดอันใหม่ก็อยากเปลี่ยนนู้นเปลี่ยนนี้ สุดท้ายกลายเป็นหมดไปสัปดาห์หนึ่ง (>< ไม่รู้ตัวเลย)
ขอบคุณมากครับ ที่ติดตาม และติชม จะนำไปพัฒนาอย่างยิ่ง ขอบคุณจริงๆครับ

จริงๆ เล่น chinchongcha.deviantart.com อยู่ สถิตเกือบทั้งวัน lol

3 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

โอ้วววว จริงๆน้าขยันแบบนี้แบบเดียวเก่งเลยครับ
ไล่ดูหลายๆภาพ เกิดอะไรขึ้น กับภาพที่สอง มือเหลือจิ๊ดดดเดียว 555
งานใหม่ๆ ลอง ลด Satuation ของBackgroundดูนะครับจะเห็นความแตกต่างมากๆ

ตอบกลับ

อ่อ ภาพที่สอง พลาดจริงๆ รีบวาดไปหน่อย กะให้เสร็จชั่วโมงเดียว ><  โพสต์ 2015-11-19 01:20
ขอบคุณครับ จะลองลดอีกครับ ><  โพสต์ 2015-11-19 01:11
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-23 19:11 , Processed in 0.079906 second(s), 15 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้