ดู: 691|ตอบ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

แมทช์อุ่นเครื่องก่อนเริ่มงาน เดี๋ยวพายุจะมา

การมีห้องซ้อมนี่ ทำให้โพสงานได้สบายใจมากเรย ไม่เบียดงานเทพๆหน้าบอร์ด 55
ว่าแล้วก็วอร์มอัพก่อนเริ่มงาน
ก่อนพายุจะเข้าเราควรรีแล็คก่อนครับภาพนี้เดรียมลงสี เดินทางๆ

อันนี้ออกแบบ ไอคอน iPage ฟีเจอร์ใหม่(เก่าแต่ไม่ค่อยมีคนเห็นหรือเปล่า)
อยู่หน้านี้นะ iPage แอบโปรโมต

2 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

พี่ item ขยันมากเลย

เห็นดินสอแท่งสีน้ำเงินละอยากไปซื้อมาเหลาจัง

ใช้แต่ดินสอกดมานานปี...

ตอบกลับ

ตอนเรียนโดนสั่งเหลาอาทิตย์ละ 2 กล่องเลย เหลาไม่แหลมโดนให้ไปเหลาใหม่...  โพสต์ 2015-11-28 00:28
ผมใช้ดินสอแบบเหลามากๆเลยครับ เวลาเหลานี่เพลินเลย  โพสต์ 2015-11-26 15:35
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-27 01:53 , Processed in 0.058001 second(s), 16 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้