ดู: 994|ตอบ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

คอมมิคสีน้ำ

[Traditional]

เขียนงงๆ และจบงงๆ -_-

thm.jpg (96.58 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 63)

มะมะมะมะหมี

มะมะมะมะหมี

12 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

สีสวยมาเลย งานละเอียดแถมดูน่าสนใจด้วย ชอบค่า

ชอบครับ งานสวย เรื่องราวและการนำเสนอน่าสนใจ

ชอบวิธีแทรกสีบรรยากาศแบบนี้มากครับ

คะแนนผมหมดแบ๊ว !!!
แต่ชอบงากมากเลยอะ

ตอบกลับ

พรุ่งนี้เด้วมันรีเซ็ทใหม่ (เดี๋ยวเพิ่มให้ดีกว่าท่างทางคนร้อยไม่พอ)  โพสต์ 2013-7-13 01:41

ชอบสืมากเลยครับ
เหมาะกับการ์ตูนเด็กมาก ไม่แน่น่าจะเคยทำมาซักเรื่องแน่ๆเรย

lonma ตอบกลับเมื่อ 2013-7-13 01:37
คะแนนผมหมดแบ๊ว !!!
แต่ชอบงากมากเลยอะ  ...

หน้าจะเพาะผมคนเดียวละมั้งคับ ฮา ๆ
ซุยไปเลย

ชอบครับผม หมีแอบโหดกระชากใจมากครับ จากน่ารักๆ กลายเปนหมีมหาโหด ^^ ชอบสีกับการเล่าเรื่องครับ

งามหยดค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-25 17:57 , Processed in 0.088608 second(s), 16 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้