ดู: 1420|ตอบ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประชาสัมพันธ์ บริษัท Unextplus เปิดรับสมัครบุคคลที่มีความสนใจในด้านการพัฒนาเกมออนไลน์

ขออนุญาตประชาสัมพันธ์นะครับ

บริษัท Unext Digitals Plus (http://unextplus.com) เปิดรับสมัครบุคคลที่มีความสนใจในด้านการพัฒนาเกมออนไลน์ หากเพื่อน ๆ ท่านใดสนใจ สามารถส่งผลงาน ประวัติ รูปถ่ายหน้าตรงขนาด 2 นิ้ว และอัตราเงินเดือนมาได้ที่ E-mail : info@unextplus.com ได้ครับ

สำหรับ 2D Artist งานหลัก ๆ จะเป็นออกแบบพวกเครื่องแต่งกาย อุปกรณ์สวมใส่ มอสเตอร์ สิ่งของต่าง ๆ และพวก NPC ทั่ว ๆ ไปครับ

สำหรับ 3D Artist งานหลัก ๆ จะเป็นการปั้นโมเดล ทำเท็กซ์เจอร์ เซ็ตโบนกับคอนโทรลเลอร์ และอนิเมชั่นครับ

ปล. หากท่านใดไม่สะดวกเรื่องการเดินทาง หรืออยากทำเป็น Outsource ถ้ายังไงรบกวนส่งข้อมูลมาก่อนนะครับ เพราะถ้าหากว่าสามารถทำงานได้จริง เรื่องรายละเอียดอื่น ๆ ไว้มาตกลงกันได้ครับ                                               

------------------------------------

ปล.2 พี่ที่รู้จักฝากมาแปะที่อีกครับผม :D

1 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

สนใจ จัง เลย ครับ

สนใจครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-5-5 05:38 , Processed in 0.029909 second(s), 11 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้