ดู: 2578|ตอบ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

Pencil Brush Photoshop

เอามาจาก CG Hub นะครับผมว่าจะลองดูซะหน่อยน่าสนใจมา
ใครเอาไปใช้แล้วได้ผลอย่างไร ลองโพสต่อลองกระทู้นี้นะครับ
ใครสนใจโหลดได้เลยครับ ... ว่าแล้วก็ลองระบบขายของดูหน่อยสิ...หึหึ
photoshop-brushes-1-charcoal-ink-in-water.abr (249.18 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 40, ราคา: 10 เบี้ย)

191_large.jpg (113.59 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 121)

7 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

โพสต์ที่เกี่ยวข้อง

อุ๊ย ลองซื้อของ ขอบคุณค่าาา เดี๋ยวลอง ฮี่ๆ

julie.jpg (221.95 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 109)

มาแล้วฮะะะ ตอนแรกกะจะวาดสปีดๆ ไปๆมาๆเก็บซะเยอะเลยทีเดียวเชียว
ภาพมีแบบจากกูเกิ้ลนะคะ เคยเซฟเก็บไว้เมื่อนานมาแล้วจำที่มาบ่ได้

1 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

โหยยยย ได้ขนาดนี้เรยหรือเนี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ชอบระบบซื้อแบบนี้จัง เหมือนซื้อ item ลับเลย 555

ขอบคุณครับ

เดี๋ยวจะเอาไปลองกับรายการ psd

ลองจิ้มโหลดจากลิ้งข้างบนมาลองปาด ๆ ดู หนูรู้สึกว่าจะเป็นบรัสตัวเดียวกันกับที่ใช้อยู่ตอนนี้เลยค่ะพี่ไอเท่ม
หนูจำที่โหลดมาไม่ได้ว่ามาได้ยังไง...ขอบคุณมากค่ะ
จะได้ไปadd fav+ เก็บไว้เผื่อทำหายจะได้ไปตามโหลดกลับมาใช้ได้ เพราะตอนนี้ชอบบรัสนี้มากเลยค่ะ ปาดมันส์จริงๆ

ขอบคุณคะ น่าใช่มาก

ขอบคุณครับน่าลองมาก

ขอลองมั่งนะครับผมมม

อากได้เครดิตโหลด คัมภี

ขอสูบมั่งครับ

อยากได้จังครับ

เจ๋งเรยคัฟ

ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-26 14:21 , Processed in 0.128818 second(s), 19 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้