ดู: 1287|ตอบ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ลองบรัชลองบรัช

ลองบรัชที่พี่เท่มโพสจากกระทู้นี้เลยจ้า
http://www.itemstudio.org/reborn/forum.php?mod=viewthread&tid=297

ขออนุญาตตั้งกระทู้ใหม่ เพราะอยากลองทำอัลบั้มใหม่
อัลบั้มเก่าตั้งชื่อภาษาไทยแล้วดูเหมือนจะไม่ขึ้นภาพปก + หาอัลบั้มตอนโพสไม่เจอด้วยจ้า
ถึงจะเปลี่ยนชื่ออัลบั้มเป็นภาษาอังกฤษทีหลังก็ยังไม่ขึ้นละเออ
คราวนี้ตั้งชื่อภาษาอังกฤษตั้งแต่แรกเลย ได้เข้าสู่ทางสว่างกับเขาเสียที เอ้า! เฮฮฮฮ  

มีแบบทั้งสองภาพเลยนะคะ

julie.jpg (221.95 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 57)

julie2.jpg (321.07 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 57)

24 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

เอาไปเล่นซะมันมีอเบย ยังไม่ได้ลองเรย
แต่ดูรวมแล้วเวิร์คนะเนี่ย เหมาะแก่การมีไว้ประดับบารมี 555

ต้องหาโลหดไว้มั้งและคับ

ต้องหาโลหดไว้มั้งและคับ

สวยดีครับ

อืออออ หือออ ต้องโหลดบ้างละครับ สุดยอดด

ทีแปรงสวยงามครับ ชอบๆๆ

งามแงะ แสงเงาสวยจ้า

เกรยองชัดๆ

สุดยอดเลย งานสองอาร์ตมาก

brush สวยมากครับผมก็ลองใช้อยู่ชอบอยู่เหมือนกันนะครับผม

สวยงาม ชอบภาพแรกมากเลย

ปาดมันส์มากเลยค่ะ ชอบมาก ๆ

ได้ฟิลมากเลยครับชอบๆ

สวยมากเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-19 12:52 , Processed in 0.084579 second(s), 14 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้