ดู: 903|ตอบ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

-zentrady sketchBook-

[3D,Animation]

เอางานที่เรียน zbrush กับอาจารย์เหรียญที่ onOne animation school มาโพสประเดิมบอร์ดใหม่พี่เท่มครัฟ

frank

frank.jpg (84.75 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 61)

threeZ Robot

ZRobot.jpg (276.31 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 57)

*ตัวที่สองนี่แทบไม่ได้ปั้นเองเลยนะครับ ใช้insert mesh เกือบหมด ถ้าไม่บอกมันรู้สึกไม่ดีนะ

13 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

โหยเจ๋งอะ  ชอบดีไซน์หุ่น threeZ Robot
เรนเดอร์เทพอีกแล้วซินะเนี่ย

โหดมากเลยค่ะ

สวดดดยอดดด ดันขึ้นหน้าด่วนๆๆ ^^

สมเป็นเทพแซมครับ สุดๆจริงๆ

ตอบกลับ

คิดถึงนะครับ :)  โพสต์ 2013-7-17 01:57

ขอติหน่อยละกัน
โดยส่วนตัวถ้าพูดถึงด้านควอลิตี้ กูว่างานมึงโอเคนะ ผ่านฉลุย ถ้าจะติดก็ตรงเรื่องเสน่ห์ของงานนี่ล่ะ มันยังดูเข็งๆ เชปยังดูธรรมดาๆ ยังขาดเสน่ห์อยู่ ซึ่งกูว่ามันสำคัญนะ
จัดตัวเต็มๆมาได้แล้ว ขอแบบชุดใหญ่ กล้าๆหน่อย

ตอบกลับ

กูมึงเลยทีเดียว ออกสื่อนะครับ (ฮา)  โพสต์ 2013-7-17 22:10

Rossonerixx ตอบกลับเมื่อ 2013-7-17 01:00
ขอติหน่อยละกัน
โดยส่วนตัวถ้าพูดถึงด้านควอลิตี้ กูว่ ...

ขอบคุณสำหรับคำติชมครับ ถ้าเสร็จงานนอกที่ทำอยู่
ก็จะพยายามทำงานตัวเองให้ได้ออกมาอย่างน้อยเดือนละชิ้นล่ะนะ

ชอบหุ่น ออกแบบเจ๋งดีครับ

หุ่น เรนเดอร์ สวยครับ ดูเป็นเหล็ก อยากได้แบบนี้ๆๆๆๆ

งานเนียนนนนนมากกกกกกก เปนลมมมมมม!!!!!

เทพจังเลยคะชอบหุ่นยนนนน

ยอดเยี่ยมกระเทียมเจียว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-19 22:20 , Processed in 0.081423 second(s), 17 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้