ดู: 2297|ตอบ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

Pacific Rim

[Painting]

Pacific Rim Fan Art หนังมันหนุกเกินคณา อดไม่ไหว ขอระบายออกหน่อย

pacific rim line.jpg (205.04 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 116)

pacific rim line drawing

pacific rim line drawing

pacific rim.jpg (234.94 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 118)

pacific rim

pacific rim

26 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

โผ้มยังไม่ได้ดูเลยยยยยยยยยยยย
ชอบลายเส้นอ่าาาาาา แต่พอเป็นสีแล้วเม็ดฟองน้ำเยอะจัง

อยากไปดูบ้างง

ชอบมากครับ

ติดตามมาตั้งแต่ซีรี่ย์คุณชาย จนติดภาพว่าเป็นคุณชายภาคขับหุ่นยนต์ไปละ

สวยมากครับพี่  ลายเส้นคมกริบ
ทำไม เส้นตรง สัตว์ประหลาด มันน้อยมากเลยครับพี่ มีทริปยังไงหรอครับ^_^
หรือเพราะลงดำเยอะเลย ตัดเส้นน้อยๆ

สวดยอดดดมากครับ

item ตอบกลับเมื่อ 2013-7-16 09:45
โผ้มยังไม่ได้ดูเลยยยยยยยยยยยย
ชอบลายเส้นอ่าาาา ...

หวัดดีครับพี่ ยินดีที่ได้กลับมาอีกครั้ง รีบไปดูเลยพี่  เจ๋งงงงง

pollution ตอบกลับเมื่อ 2013-7-16 11:43
ชอบมากครับ

ติดตามมาตั้งแต่ซีรี่ย์คุณชาย จนติดภาพว่ ...

ว่าจะลงเซทพวกคุณชายด้วย เดี๋ยวคัดรูปก่อนเนอะ เยอะไป 55555

aun@_@ ตอบกลับเมื่อ 2013-7-16 12:00
สวยมากครับพี่  ลายเส้นคมกริบ
ทำไม เส้นตรง สัตว์ประห ...

สัตว์ประหลาดนี้เขียนแค่เส้นไกด์ครับ รายละเอียดมันเยอะ และพอลงสีมันจะมืด เลยไม่เน้น เน้นนางเอก 5555 แต่รูปมันมืดไปเนอะ จิงตัวสัตว์ประหลาดตอนเขียนมีรายละเอียดกว่านีนะเนี้ยะ เฮ้อ

Victorior ตอบกลับเมื่อ 2013-7-16 12:42
สวดยอดดดมากครับ

ขอบคุณไปเลยคร้าบบบ

อลัง ฝุดๆ

อยากไปดูอีกรอบเลยครับ งานสวยมากๆๆ

กราบงามๆ

พี่ชายผม ชิงโพสก่อนผมซะละ เด๋วจัดมั่ง 555+

ชอบงานมากๆเลยค่ะจะติดตามต่อไปค่ะ^____^

โห ลูกเพี้ยมาแนวไซไฟเลย เจ๋งมากเลยครับ จากคนที่ยังไม่ได้ไปดู 555

สุดยอดคับ
เทคนิคเจ่งมากคับ

สวยทุกงานเลยนะครับผม

งามเช่นเคยยย

จัดแน้นเต็มสตรีมเลยนะคับ คุ้มมากรูปนี้

สวยมากเลยครับ.....แล้วก็หนังสนุกมากคุ้มค่าที่เสียเงินไปจริงๆ ^^

ยังอินไม่หายกลับมานั้งฟัง ost. ต่อ ฮ่าๆ งานสวยมากเรยครับ

สวยมาก ๆ เลยค่ะ ชอบเรื่องนี้เหมือนกันเพราะมันส์มาก ๆ เลยค่ะ (ไม่น่าเชื่อว่าจะเป็นหนังผู้หญิงตบกัน =[]= ทั้งหุ่นทั้งไคจูหญิงทั้งคู่)
แอบเห็นซีรีย์คุณชายตั้งแต่ใรFBแล้วค่ะ ชอบงานมากเลย

สวยงาม ชอบสไตล์งานมากคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-27 02:44 , Processed in 0.103556 second(s), 14 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้