ดู: 1177|ตอบ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ฝากผลงานด้วยนะครับ

[Traditional]

ฝากผลงานด้วยนะครับ ระบายด้วยสีพาสเทล ฝึกมาได้ซักระยะหนึ่งแล้ว ติชมได้นะครับ ^__^

Tor_Chachrist_Bonfire-3.jpg (31.84 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 102)

Bonfire

Bonfire

7 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

สีจริงน่ารักเลยครับ สามภาพนี้ชอบภาพสุดท้ายนะครับ เรื่่องราวครบ องค์ประกอบก็ครบเลยทีเดียว
ดูน่ารักด้วย

สวยงามครับผม

น่ารัก

สวยงาม น่ารัก :)

น่ารัก

ชอบครับผม :)

นาตะนิทาน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-29 15:05 , Processed in 0.062811 second(s), 14 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้