ดู: 977|ตอบ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

Alice fanart by JanUary'G

[Painting]

เปนน้องใหม่นะคะ นามปากกาคือ JanUaRy'G คะ
นี่คือเพจเฟส ไปดูผลงานเก่าๆที่ฝึกๆมาได้ที่นี่เลยนะคะ ลองเปลี่ยนสไตล์ไปเรื่อยให้ดูเปนเอกลักษณ์
https://www.facebook.com/pages/JanUaRy-G/152491398193442
ครั้งแรกของกระทู้ ขอวาด wallpaper ให้ตัวเอง เลยลองเอามาลงที่นี่บ้างเผื่อจะมีคนอยากเอาไปใช้บ้าง

alicenewwpp.jpg (339.66 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 77)

17 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากคะชอบ

blending ได้สวยจัง ชอบหน้าตัวละครด้วย ยินดีที่ได้รู้จักนะคัพ

ชอบโทนสีครับ  

โอ้วววว สวยเนียนได้ใจมากๆ

น้องใหม่มาแรงมากครับ ^^

องค์ประกอบภาพ+โทนสีสวยดีค่ะ ^____^

ภาพใหญ่สะใจมาก ดูเล้กๆไม่ค่อยอิมแพ็ก พอขยายขึ้นมาเท่านั้นแหละ เต็มตาเบย
ส่วนตัวชอบเลยครับ ถ้าลดน้ำหนักแบ็กกราวลงอีกซักหน่อยจะเยีี่ยมไปเลย

สีสวย ชอบๆ เพิ่มเติมนิดครับ ถ้าเส้น BG สีอ่อนกว่า เส้น ตัวละคร ผมว่ามันจะมีระยะมากขึ้น :)

webang111 ตอบกลับเมื่อ 2013-7-19 13:33
สีสวย ชอบๆ เพิ่มเติมนิดครับ ถ้าเส้น BG สีอ่อนกว่า เส้น ...

-v- เรื่องBG นี่ัยังอีกยาวไกลค่ะ แนะนำด้วยนะคะ อยากลงBGเทพๆบ้าง

item ตอบกลับเมื่อ 2013-7-18 23:35
ภาพใหญ่สะใจมาก  ดูเล้กๆไม่ค่อยอิมแพ็ก พอขยายขึ้ ...

นั้นสินะคะ

love love ครับงานนี้

น่ารักจัง

ชอบลายเส้นครับ   ตามไปไลค์เพจ >__<
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-27 03:56 , Processed in 0.069124 second(s), 17 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้