ดู: 807|ตอบ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

น้องใหม่ครับ...ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

[3D,Animation]

สวยดีครับ ใช้ตัวอะไรเรนในmaxครับเนี่ยยย

เลื่อมมากๆเบย

ทำยังไงอะคะ

ใช้ 3dsmax ขึ้นโมเดล แล้วก้เรนเดอร์แสงเงาด้วย Vray ขอรับ^^

ก่อนอื่นโหลดพิมพ์เขียวมาก่อน จากนั้นอิมพอตเข้า3dsmaxแล้วก้ขึ้นรูปตามแบบครับ. โดยต้องใช้เครื่องมือซิมเมทรีด้วย.คือทำข้างเดียวอีกฝั่งมันก้จะก๊อปออกมา แล้วก้จัดแสง. ใช้วีเรย์เรนเดอร์ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-19 13:00 , Processed in 0.070838 second(s), 22 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้