ดู: 1045|ตอบ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

AYA มีแต่งานเก่า โพสหน่อยนะจ๊ะ

[3D,Animation]

[YouTube=640,360]http://www.youtube.com/watch?v=kgrk-karfwc[/YouTube]

Alien-head01.jpg (303.45 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 88)

17 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

อะโห้วววว พี่ไม้ อะโห้วววววววววววววววววววววววววววววว !!

โมเดลเกมส์เหรอคับ สวงงาม ดีไซแนว

ชอบลายเส้นสุดๆภาพแรกอะ ดูง่ายดายและทรงพลัง แต่ความจริงลึกล้ำมากกก

อันที่จริงชอบดีไซน์หัวของเจ้าตัวนี้ตั้งกะตอนอ่านในคอมมิคแล้วครับ
มีZbrushด้วยอะ ผมยังไม่ค่อยจะได้เลยครับท่าน

คึ่งบกคึ่งน้ำแหง่ ๆ ดูจากดีไซนืแล้ว555
เท่มากคัพ !!

ดีไซด์จ๊าบ โมเดลเจ๋งมากครับ

ดุ ดัน โหด มากๆ^^

7PLUS ตอบกลับเมื่อ 2013-7-20 06:22
โมเดลเกมส์เหรอคับ สวงงาม ดีไซแนว  ...

ปั้นลองวิชาอะครับ พอดีเขียนงานเก็บไอเดียไว้

เห็น แอบทำแบนเนอร์ด้านบนมาให้ด้วย ใจดีฉุดๆ

งามได้ใจเลยครับ

โหดเกิ๊น

งามสุดยอดเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-27 02:09 , Processed in 0.083978 second(s), 15 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้