ดู: 1698|ตอบ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

งาน environment concept ที่ทำเคยทำไว้ครับ

เอามาแปะครับ ยังไม่ค่อยเก่งเท่าไร กำลังฝึกอยู่ ติชมได้ครับ

23 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

ชอบบรรยากาศแต่ละภาพมากครับ นี่ขนาดไม่ค่อยเก่งนะเนี่ย

โหสุดยอดดดดดโหดจังชอบคะสวย

สุดยอดคับ!!

ชอบครับ สวยๆ  :)

ชอบบรรยากาศมากเลยค่ะ 0 A 0,,

เยี่ยมเรยอะ ผมไม่ค่อยได้วาดแนวนีเท่าไหร่เลยอะ

ชอบภาพสองครับ สีสวย

ดีไซสวยมากเลยครับ

เห็นแล้วแทบกราบเลยค่ะ งานถือว่าไม่ค่อยเก่งนะคะ 555

สวดยอดเลยครับ

อยากวาดให้ได้แบบนี้จัง

ชอบทุกภาพเลยครับคุณแฮม  ชอบงานประเภทนี้จัง

แต่ละรูปเห็นแล้ว เหนื่อยแทนจริงๆ

อลังทุกรูปเลยครับ

ขอบคุณทุกคนเลยครับ อยากมีโอกาสวาดแนวนี้อีกเยอะๆ เห็นมีคนชอบก็มีกำลังใจวาดต่อ อิอิ :D

สุดยอดไปเลยครับ อลังการ

สุดยอดเลยครับท่าน

ชอบบรรยากาศ

ขอยคุณทุกคนค้าบ :D

ยอดเยี่ยมเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-20 21:18 , Processed in 0.093071 second(s), 15 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้