ดู: 1131|ตอบ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

งานออกแบบการ์ดครับ

[Painting]

เป็นงานกลุ่มทำกับเพื่อนอีก 6 คนครับ ทำกันคนละใบ ผมเป็นคนบริหารกลุ่ม ค่อยแก้ไขให้ภาพเป็นไปในทางเดียวกันครับ เหนื่อยเหมือนกัน แต่ก็สนุกดีครับ

all card1.jpg (437.68 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 101)

11 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

เหนื่อยหน่อยนะครับ 5555555 5 5 5
เหนื่อยมากด้วย

Wowww !! สวยนะเนี่ยยยยย :D

:)  :)  สวยๆๆๆๆ

ขอบคุณครับ ^^

งานแบบร่วมด้วยช่วยกันนะคะ ^^

แจ่มมาก

MeIMeMo << หนึ่งในสมาชิกในกลุ่มครับ วาดสวยมากๆ

เจ๋งมากครับ.. การ์ดก็สวยดี

การ์ดสวยทุกใบเลยค่ะ ชอบๆ ชอบใบสุดท้ายเป็นพิเศษเลยค่ะ

เค้าให้วาดเป็นพอร์ตเทรตหรอคะ?

สวยดีฮะ

PAENG ตอบกลับเมื่อ 2013-7-28 03:01
เค้าให้วาดเป็นพอร์ตเทรตหรอคะ?

ใช่ครับ แต่จะหันทิศทางไหนก็แล้วแต่กลุ่มออกแบบครับ

ฮู้ว กลุ่มเมพ

:)  :)  สวยๆๆๆๆ

สวยงาม ทุกใบเลยคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-29 03:19 , Processed in 0.087944 second(s), 15 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้