ดู: 1711|ตอบ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ยินดีต้อนรับสู่ไอเท็มสตูดิโอ

[ประกาศ]

ได้เวลากลับมาดูแลเว็บเหมือนเดิมแล้ว สวัสดีพี่น้องๆที่ยังเหลือยู่ครับ 55
ว่าแล้วก็มารู้จักกับฟีเจอร์ที่เพิ่มมาจากบอร์ดเดิมลักน้อยครับ

ติดตาม
ติดตามนี้คือfollowนั่นแหละครับ คือถ้าเราสนใจงานของใครเราก็ติดตามเค้าคนนั้นได้เมื่อเขาโพสงาน
งานก็จะมาอัพเดที่ติดตามของเรา

อัลบั้ม
แนะนำการโพสงานเข้าอัลบั้มสองแนวทาง
1. ตั้งกระทู้แล้วอัพโหลดงานเลือกออฟชั่นว่าเอางานไปเก็บเข้าอัลบั้ม

เย้บ้านใหม่แต่อบอุ่นเหมือนเดิม ฮา

ขอบคุณครับสำหรับบ้านใหม่

ตอบกลับ

ยินดีอย่างยิ่งครับบบบ  โพสต์ 2013-7-6 23:18

เย้! มีอัลบั้มแบบนี้ น่าหางานเก่าง่ายขึ้นเยอะเลย

มาเจิมๆ มีอะไรใหม่ๆเดี๋ยวต้องลองงัดมาใช้

เย้ ได้กลับบ้านสักกะที

TT^TT คิดถึงจังเลยครับบ

ตอบกลับ

ซาบซึ่งสุดๆ T___T  โพสต์ 2013-7-12 02:26

รีบแวะมาสมัครครับ แหะๆ ไม่ได้วาดรูปเลยเป็นปีๆแล้ว

ตอบกลับ

ธุระกิจรัดตัวกันทุกโค้นนนน (เหลือผมอยู่คนเดียวทำงานงกๆ ฮือๆๆ)  โพสต์ 2013-7-15 12:09

ดีจังมีที่ให้เสพงานดีๆ

กลับมาแล้วครับ ; v ;/

บอร์ดใหม่มีระบบป้องกัน spam จาก bot ด้วย ดีจัง

ผลงาน 3D เก่าๆ ของเทพหลายๆคน ที่เคยมาโพสที่นี่ หายไปไหนหมดแล้วหรอคับ

บ้านใหม่ นี้ ผลงานหายหมดต้อง ลงใหม่ หรือ ลงผลงานใหม่เลยใช่ไหมอะครับ อันเก่าหายไปเลย?? T^T
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-5-3 15:43 , Processed in 0.051919 second(s), 15 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้