ดู: 684|ตอบ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

คือมีขอสงสัยนิดหน่อยครับ?

[เรื่องทั่วไป]

คือ ผมสมัคร เป็นสมาชิก ใหม่นะ ครับ ก่อนหน้าก็ เคยสมัครและโพสงานไว้ ใน Itemstudio แต่พอดี เว็ป ปิดปรับปรุง
พอเปิดมาก็ งงๆ กับ หลายๆอย่างนิดหน่อย แต่ อยากถามพี่ๆเพื่อนๆว่า ID เก่า ใช่ไม่ได้เหรอครับผม? T___T

ไงๆก็ขอคำแนะนำด้วย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม เวลาโพสรูปลงงาน ยังเหมือนเดิมไหม แต่ เว็ปสวยขึ้นมากกกก เลยครับT___T

ใช่ครับ ต้องสมัครใหม่เลยครับ เริ่มกันใหม่เลยครับ
เวลาโพสรูปเหมือนเดิมครับ ถ้าลิงภาพมาจากที่อื่นต้องมีทัมเนลหรือภาพที่โพสลงเว็บ
แต่ถ้าฝากรูปลงเว็บเลย ไม่ต้องทำทัมเนลแล้วครับ

ตอนแรกก็ไม่รู้ ก็เลยได้สมัคร 2 ID
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-5-18 03:48 , Processed in 0.050785 second(s), 8 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้