ดู: 1081|ตอบ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

แฟนอาร์ต AOT อีกแล้วค่ะ

[Painting]

แฟนอาร์ต Attack on Titan Opening 2
คอมโพสแปลกๆไปหน่อยเพราะหมดแรงเพ้นแล้วค่ะ _(:3JL)_

15 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

ชอบเส้นผมคัพ พริ้วดีจัง

สายดาดึงดูดใจมาก
งานมีพลังจริงๆ  ชอบจังหวะของแปรงที่มีแข็งมีอ่อน พอเอามาใช้แล้วงานมันทรงพลังขึ้นเลยแฮะ
สงสัยต้องลองเอาไปใช้บ้างละ

ดูตอนแรกยังไม่ได้อ่านคอมเมนต์ที่เขียนด้านล่าง แว๊ปแรกนึกถึง ไททัน ก่อนเลย 555
พอมาอ่านอึกทีก็ หูยยยยใช่จริงๆด้วย
เย้ๆ ทายถูก

สีสวยครับ

งานวิ้งมากกกก แต่เห็นผ่านๆนึกว่าเป็นผู้หญิงที่สวยมากกกกก>w<

เริ่ดเหนือคำบรรยายยยยยแล้วที่ร้ากกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-29 10:16 , Processed in 0.049436 second(s), 13 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้