ดู: 727|ตอบ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

สวัสดีครับพึ่งเข้าเป็นสมาชิกครับ ^_^

[Sketch]

สวัสดีครับพึ่งเข้ามาเป็นสมาชิกนะครับดีใจมากๆเลยที่เจอบ้านนี้เหมือเติมเต็มสิ่งที่หามาตลอดได้เจอคนที่ชอบสิ่งที่คล้ายๆกัน ฝากตัวด้วยครับ ....อาร์ต รูปนี้พึ่งวาดเสร็จได้ไม่นานติชมได้ตามสบายครับ ^^

Yukina Complete Signed 1024.jpg (377.17 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 47)

Yukina

Yukina

3 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

สวยคัพ ลายเส้นเหมือนคนวาด hunter x hunter เลยคัพ

ถ้าบอกว่ารู้จักเรื่องนี้ เราก็เจอดักแก่ทันที...

ใช่ครับ ^^ ขอบคุณสำหรับทุก comment นะครับ ^^

ชอบเรื่อง Yu Yu Hakusho (คนเก่งฟ้าประทาน) มากมาย
ต้นแบบรูปนี้อยู่ในเล่มไหนหนอจำไม่ได้แหะ

เล่มสุดท้ายครับ ^_^ ปล.ตอนนี้อยากวาด มุคุโร ตอนถอดผ้าคลุมจังเลย ^_^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-26 08:32 , Processed in 0.064542 second(s), 14 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้