ดู: 781|ตอบ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

เด็กใหม่ค้าบ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนน

[Painting]

สวัสดีคร้าบทุกคน ผมชื่อต้านะครับ มีคนชวนเล่นบอดร์นี้ครับ น่าสนใจดี บอดร์สวยด้วย พึ่่งสมัครเข้ามาวันนี้ยังงงๆกับระบบที่นี่อยู่เลย ยังมึนๆอยู่ แบบว่า..มีกำลังภายในด้วย??!! (WHAT?) ถ้าทำอะไรผิดพลาดก็บอกนะครับ อ้อ ผมชอบวาดรูปเหมือนกัน แต่ไม่ได้สวยไรมากมาย พอดูได้เฉยๆ ถ้าใครจะจะช่วยติชมผลงานผมก็เชิญเลยครับ * 3 * ยินดีครับ .....แต่อย่าแรงส์นะครับ ผมกลัว

ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกคนเด้อ งานสวยๆเต็มเบย อู้วว~  )* q *(
ไม่รุ้จะเอารูปไรลงง่ะ.. รูปล่าสุดแล้วกัน

ฝากตัวด้วยนะครับ   ชวนผมคุยได้เน้อ!!

6 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

สีกับคอนทราสค่า

สวยแล้วค่ะ แต่ฉากรบกวนตัวละคนไปนิด ลองลดความจัดของฉากลงน่าจะช่วยได้ค่ะ

PAENG ตอบกลับเมื่อ 2013-8-11 12:28
สวยแล้วค่ะ แต่ฉากรบกวนตัวละคนไปนิด ลองลดความจัดของฉ ...

ว้าวๆเม้นแรก สวัสดีครับ ขอบคุณมากขรั่บ ^3^
ลดความจัดที่ว่า หมายถึงสีใช่ไหมเอ่ย?? คราวหน้าจะลองใหม่ ขอบคุณอีกทีครับผม

งานดีๆๆ ยินดีต้อนรับครับ :D

สีbg กับตัวละคร แรงมากเลยดูยาก แต่วาดสวยดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-29 04:46 , Processed in 0.062534 second(s), 14 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้