ดู: 626|ตอบ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

Peter Parker Spiderman 3

[Painting]

ฝึกฝีมือครับ

อาจไม่เหมือนนัก = ="

ตอนแรก กะทำเป็นแบบ speed paint ทำไปทำมา ถึงตอนทำหน้าแล้วเพลิน ไล่เก้บไปเก้บมา 3 วันเลย คงไม่ speed ละ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามารับชมครับบบบบ

spiderman.jpg (493.23 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 49)

4 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

เขียนหน้าคน กับเท๊กเจอร์ชุดดีเหมือนเดิมครับ จริงๆอยากเห็นสไปเดอร์แมนเต็มชุด น่าจะเท่สุดๆ

โห ทำเสื้อข้างในโคตรสวยเลยครับ ดูเหมือนในหนังเลยที่มันนูนๆออกมา สวยๆ

ขอบคุณครับ ตอนแรกทำเสื้อข้างนอกก่อน ทำแบบ ปาดๆ เอา แต่พอทำส่วนอื่นๆ มันเพลินละเอียดเกินปาดๆ พอทำเสร้จก็เลยขี้เกียจแก้เสื้อ = ="
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-29 03:29 , Processed in 0.071387 second(s), 16 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้