ดู: 1138|ตอบ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

WEEK 04 "MONSTER"

หัวข้อที่สี่
MONSTER
รายละเอียดแนวคิด
อาทิตย์นี้มาช้าไปหน่อยหายไปสองอาทิตย์ต้องขออภัยจริงๆ มากันที่หัวข้อมอนสเตอร์ จะมาแนวไหนก็ได้ครับ น่ารัก หรือ โหดๆ เปิดโอกาสเต็มที่
ว่าแล้วก็ลุยกันเลยครับ อาทิตย์นี้ส่งเลทได้ถึงวันอังคารหน้าเลยครับ เพราะตั้งห้องช้าไปหน่อย เด๋วไม่มีคนแจม

อาทิตย์นี้เปลี่ยนแปลงวิธีการโพสต์นิดนึงนะครับ

"ให้สร้างกระทู้ใหม่แล้วโพสงานตัวเองในนั้นนะครับ"
ตั้งกระทู้ในห้องนี้เลยครับ http://www.itemstudio.org/reborn/forum.php?mod=forumdisplay&fid=46เพื่อแก้ปัญหา thumbnail ไม่ขึ้นจะได้มองเห็นเวลาโพสงานกันครับ

monster.jpg (98.47 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 48)

ThumbanilWeek04_maste_v001.psd

54.77 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3

ราคา: 20 เบี้ย  [ดูบันทึกผู้ซื้อ]

8 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

หัวข้อนี้น่าหนุก >.<

อยากลองเล่นด้วย จะพยายามครับ  8D

มาแล้วหัวข้อใหม่ จัดไป

ชอบเลยๆ หัวข้อนี้ อิอิ

ชอบหัวข้อนี้จังงง แจม ม ม

รับทราบครับ แต่เพิ่งจะวาดมอนไปในหัวข้อที่แล้ว

อยากเล่นตั้งแต่หัวข้อที่แล้ว แต่มิมีโอกาสนำพาซะที

จะได้ส่งมั้ยรอบนี้ T_T

โอ๊ะมีกิจกรรมแบบนี้ด้วย เพิ่งเห็น

ต้องจัดบ้างแล้ว

ชอบเลยๆ

อาทิตย์นี้ รอชมผลงานครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-28 07:54 , Processed in 0.078640 second(s), 15 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้