ดู: 828|ตอบ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

Dog-Dog

[Painting]

สุนัขพันธุ์ชเนาเซอร์เป็นสุนัขพันธุ์แรกฯที่ผมชอบนึกถึงอยู่เสมอ เวลาออกแบบสุนัข เพราะตอนที่เขาแต่งขนเสร็จแล้ว ดูหน้าตาเหมือนคนมาก ฯ มีคิ้วหนา มีหนวดเครา หน้าตาตลกดีครับ ส่วนหนูกับสุนัขพันธุ์ปั๊กเป็นผลพวงมาจากตัวแรกที่ออกแบบไว้ กลัวเหงาก็เลยหาเพื่อนให้อีกสองตัวครับ

Dog-Dog.jpg (94.73 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 73)

16 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

ชอบตัวละครครับ แนะนำหน่อยนะ ตามความคิดผม น่าจะจัดท่าให้มันยืนแอคชั่นเป็นกลุ่มเท่ๆ bg สีกระฉูดไปแข่งกับตัวละคร โดยรวมผมชอบชาแรคเตอร์ที่สุดตั้งแต่ตัวที่แล้ว ดีไซได้ลงตัวดีครับ

ขอบคุณครับคุณ7plus สำหรับคำแนะนำดีดีครับ

ท่า action แต่ละตัวอย่างเท่ห์

น่ารักและเท่มากครับชอบการออกแบบมาก

ชอบๆๆๆๆ ชอบดีไซน์ทุกตัวเลยครับ จริงๆชอบหนูที่สุด แฮ่ๆ

น่ารัก น่ารัก :D

ผมเห็นแล้ว อยากเอามาแทน แมวในมอนฮัน จริงๆนะเนี่ย

ออกแบบคาแรคเตอร์สวยดีครับ

ขอบคุณทุกคนนะครับที่ชอบงานชิ้นนี้ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-29 07:08 , Processed in 0.049007 second(s), 15 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้