ดู: 1414|ตอบ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ซากไม้เก่า

Concept : ป่าไม้แห้งตาย มันจึงกลายเป็นมอนสเตอร์...จบ
555 อันที่จริงอยากให้มันไทยๆนะครับ มีพระเครื่องด้วย แต่เยอะมากวาดไม่ไหว เหอๆๆ เอาออกดีกว่า

พอดีว่าอาทิตย์นี้เปลี่ยนวิธีโพสด้วยเลยมาก่อนเพื่อนเลยครับ เพื่อเป็นตัวอย่างครับ

27 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

โหอย่างสวย ชอบทุกอย่างโดยเฉพาะควัน

งามมากครับท่านพี่ ...

ตรงขวานดูแล้วรู้สึกวืบๆหวือๆดีครับ อย่างกะภาพสั่น

ตอบกลับ

วีบๆหวือๆ งงกันไปเลยทีเดียว เหอๆๆ  โพสต์ 2013-8-18 21:21

เดินเข้าป่ากลางค่ำกลางคืน เจออย่างนี้ก็หลอนเหมือนกันนะนี่

ช่วงนี้เข้าป่าบ่อยเหรอครับพี่ ต้นไม้2งานล่ะ (แซว)  

ตอบกลับ

นั่นนะสิ เขียนจะเสร็จแล้วพึ่งนึกได้ 555  โพสต์ 2013-8-19 01:17

ถ้าผมเอา 43 ไปแทงแล้วถูก งวดหน้าคงมีอะไรคุยกันเยอะเลยครับ แต่รูปนี้ดูครบดีจัง มีพลังครับ

งามอ่ะพี่

แหล่มมากครับท่าน

โกรธที่โดนขูดบ่อยแน่ๆเลย

หาแป้งไปถูหน่อยดีกว่า อิอิ เผื่อได้ลาภ :D

ชอบโทนสีมากเลยครับพี่
ยังพอเล่นทันไหมครับ
ผมหาอ่าน กติกาได้ตรงไหนครับพี่^_^

สวยงามมมมคร้าบบพี่ อยากเห็น ฟูลซีจีพี่เท่มอีกเรื่อยๆๆๆๆ

สวยดีครับ  แนวการตูนๆ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-24 12:44 , Processed in 0.201193 second(s), 32 queries , Apc On.