ดู: 737|ตอบ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

The Little John

[3D,Animation]

Test board ....  เป็นงานที่พึ่งทำเสร็จ 2 - 3 วันที่ผ่านมา  

ahhhhhhh  there is no Vimeo function here   i can't post animating one.

Congratz for new board kub.

3 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

มีปุ่มyoutubeอยู่นะครับ

เอะ...?  หรือว่าสมาชิกมองไม่เห็น หรือว่าเราเห็นอยู่คนเดียวหว่า

ไม่ได้ใช่แล้ว อ่ะครับ ใช้แต่ Vimeo  

ตอบกลับ

อะ เดี๋ยวทำ Vimeo ให้ครับ  โพสต์ 2013-7-7 02:16

ดูไม่ได้ ครับ

เยี่ยมเลยคับ รอดูๆๆ

สไตล์ดูน่าสนใจมากครับ รอดูเช่นกันครับ

มีสไตล์ดีคะชอบ

คาเเรคเตอร์ดูเท่ดีครับ ชอบ

สีสวยคอมโพสลงตัว น่าสนใจดีครับรอชมๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-20 03:36 , Processed in 0.071075 second(s), 14 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้