ดู: 1042|ตอบ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

รวมงานมาลงครั้งที่ 2

[Painting]

ชิ้นแรก Fan art Akali ขากเกม LOL ครับ

อันนี้น้อง รด. สาว ร้อนน่ะจ่ะ

อันนี้วาดการ์ดเกมธาตุไฟ ในบอร์ด Let's Comic ครับผม

ส่วนสองชิ้นล่างนี้เป็นการวาดเทสงานครับผม ใส่เต็มฝีมือแล้วล่ะครับ

ยังไงก็ฝาก ติชม ด้วยนะครับ
ไม่ค่อยได้เข้ามาบอร์ดเท่าไหร่
เข้ามาทีตกใจงานเทพๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตรึม จนอึ้งไปเลย

4 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

งานโดยรวมสีสันสวยงามดีครับ

งานล่าสุด ดูดีมากเลย ค่ะ เก่งขึ้นเห็นได้ชัด

เจ๋งครับ

ขอบคุณทุกคนมากครับ
ยังต้องปรับปรุงเยอะเลยทั้งกายวิภาคแล้วก็เรื่องทิศทางแสงที่ยังมั่วๆ แต่จะพยายามแก้ไขต่อไปนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-29 12:07 , Processed in 0.057901 second(s), 14 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้