ดู: 1600|ตอบ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ผีเสื้อที่หายไป

[Painting]

ยิ่งไขว่คว้าความรักยิ่งไม่ได้มา
ยิ่งต้องการค้นหาเท่าไหร่ยิ่งไม่เจอใคร
เปลี่ยนตัวเองให้เป็นดังดอกไม้ด้วยความสุขใจ
ไม่นานผีเสื้อที่บินหายไป ก็นำทางพาความรักมา

ผีเสื้อที่หายไป - Klear

ผลงานอื่นๆ เชิญได้ที่เพจนะค้าบ
https://www.facebook.com/NaroArt

Butterfly_Girl2.jpg (330.02 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 158)

32 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

สีสวยมากค่าาาาา

ผมติดใจดอกไม้มากเลยครับ สวยมากๆ

ดูในนี้ซะใจ กว่าในเฟสเยอะเลยครับ  สีสันสวยมากครับ^_^

งามมากกกครับผม

สวย!! ถูกใจมากครับ :D

โห พูดไรไม่ออก สวยครับ

บรรยากาศหอมหวานมากๆ

ฝีมือพัฒนาไวมากเลย เอ็ม   รับพี่เป็นศิษย์ด้วยยยยยนะ

ชาบูๆ

ขอบคุณทุกคนค้าบ

งามจริงๆ

*-* สวยอะ อลังการ

ดูงานนี้แล้วแบบว่า ว้าววมากเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-27 09:17 , Processed in 0.087462 second(s), 15 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้