ดู: 887|ตอบ: 5
ซ่อนแถบด้านข้าง

งานเก่าเอามาเล่าใหม่

[Sketch]

ฉลองเปิดบอร์ดใหม่ครับ เอางานเก่าๆมาโพสกันอีกรอบ สเก็ตจล้วนๆครับ

Room Girl

Room Girl

ไปเล่นบอลกัน!

ไปเล่นบอลกัน!

Sketch Wolverine

Sketch Wolverine

Captain Savage

Captain Savage

1 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

ประเดิมฉลองอัลบั้มใหม่ซะด้วย แฮิ้วววว สังเกตว่ามีแต่งานเสก็ต สงสัยจะไม่ว่าลงสี เหอๆๆ

ทำตอนว่างๆฮะ พอถึงขั้นจะลงสีแล้วหมดแรงทำต่อ 5555+

เห้ยยยยยย พี่คับ! ผมขอดูสกิลหน้า "เขร้ม!!" ของพี่ได้มั๊ยคั๊บ!!! (Q[]Q)!!!! เท่มากค๊าบบบบบ อ้ากกกกกกก

BooKKiBAKA ตอบกลับเมื่อ 2013-7-7 20:34
เห้ยยยยยย พี่คับ! ผมขอดูสกิลหน้า "เขร้ม!!" ของพี่ได้มั ...

ม่ายอาว ไม่อยากวาดหน้าตัวเอง 555+

วาดเท่จังเลยยยยยชอบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-17 05:43 , Processed in 0.090433 second(s), 15 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้