ดู: 2854|ตอบ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

เมฆอย่างเดียวเลย

[Painting]

พอดีเขียนรูปนี้เพื่อแชร์เทคนิคการปรับบรัชในโฟโต้ชอปกับคนในเพจน่ะครับ เลยเอามาฝากไว้ที่นี่ด้วย ถ้าใครมีเทคนิค ฮาวทูอะไรดีๆ ฝากลงในกระทู้นี้ ผมยินดีมากเลยครับ พอดีหาเทคนิคเขียนงานใหม่อยู่   ดูเต็มๆที่นี่ครับขอบคุณล่วงหน้านะครับ

12.jpg (547.17 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 102)

8 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากเลยครับ

ไปอ่านมาเเล้วครับ ขอบคุณสำหรับความรู้มากเลยครับ :D

กำลังหัดอยู่เหมือนกันครับ
ผมโดนเมฆเข้าไปหลายภาพเยที่เดียวครับผม

สวยครับ ชอบมาก

แทงยูคับ *-*
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-29 13:59 , Processed in 0.137245 second(s), 17 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้