ดู: 1456|ตอบ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

โมเดล หุ่นยนต์จาก z brush

[3D,Animation]

ทำนใน zbrush  ครับ  แล้วมาลงสีในโพโต้ช็อบ ยังไงช่วยแนะนำ ด้วยนะครับ

robut1.jpg (354.66 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 99)

7 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

อย่างเท่ห์เลยครับ

ชอบดีเทลมากครับ    ถ้าตาส่องแสงด้วยผมว่าน่าจะเท่ห์ขึ้นนะ

จะติดอาวุธเพิ่มไหมครับ?   (ความเห็นส่วนตัวฮะ)

quickmaster ตอบกลับเมื่อ 2013-9-23 10:15
ชอบดีเทลมากครับ    ถ้าตาส่องแสงด้วยผมว่าน่าจะเท่ห์ขึ ...

อันนี้เป็นงานที่หัดปั้น แบบ Hard Surface ในzbrush อะครับ จริงๆๆแลัว ในแบบจะมีอาวุทเป็นปืนอะครับ

สุดยอดเอาใจไปเลย

งามครับทำให้คิดถึงหุ่นในเกมส์ Front Mission เลยไปหาขุดมาเล่นดีกว่า

xemoses ตอบกลับเมื่อ 2013-9-25 14:21
งามครับทำให้คิดถึงหุ่นในเกมส์ Front Mission เลยไปหาขุดมาเ ...

แบบมาจาก Front Mission แบบจริงรายละเอียดเยอะมาก ทำไม่ไหว ก็เลยได้ประมารนี้อะครับ

แวะมาทักทายเน้อ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-27 07:49 , Processed in 0.076999 second(s), 15 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้