ดู: 969|ตอบ: 3
ซ่อนแถบด้านข้าง

Witch

[3D,Animation]

ทัมแนลไม่ขึ้นรูปกดไปกดมาลบไปซระงั้นตั้งใหม่เลยละกัน
เพิ่งเคยปั้นมาถึงขั้นนี้ ปกติล่มกลางทางตลอด
ศึกษามาจาก U tube  มาแบบขาดๆเกินๆ มีไรก็แนะนำได้นะครับ เห็นมีคนเก่งๆเยอะมาก
ในภาพยังไม่เสร็จนะครับ จะได้แก้ไขให้มันดูดีขึ้นได้อีก

สาย 3d รายงานตัวขอรับ

5 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากคับ

สวยครับ  ใช้โปแกรมอะไรครับ

nicki ตอบกลับเมื่อ 2013-9-27 13:46
สวยครับ  ใช้โปแกรมอะไรครับ

Zbrush ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-19 05:21 , Processed in 0.093581 second(s), 15 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้