ดู: 939|ตอบ: 9
ซ่อนแถบด้านข้าง

มาลองของใหม่มั่ง

[Painting]

เบสเองจ้า เอารูปช่วงที่เว็ปปิดมาโพสท์จ้ะ (^^)/
วาดไปเรื่อยๆ ฝีมือขึ้นๆ ลงๆ ตามเสต็ปเบสๆ ต่อไป ชิ้นไหนมีงานเข้ามากลางทางก็จะค้างเติ่งจนไม่ได้วาดต่อ (=w=")
มีตอนที่วาดคอมมิคสีนี่แหละที่ได้มิติใหม่ของการวาดรูป อาการคือวาดให้สีมันแมชกันทุกๆ ช่องนี่ยากใช้ได้แต่ก็จะพยายามต่อไปนะ (^^)/
Monster_trainer.jpg Windsurfing.jpg
dragon.jpg extreme_sports_wallpaper_2.jpg 283958_511424452252570_412441277_n.jpg

2 ผู้ให้คะแนน

ดูบันทึกคะแนน

BangBANG ตอบกลับเมื่อ 2013-7-7 19:56
เจ๊เบสในคอมมิคสีนี่มันหลอกลวงชัดๆ!!!  ...

อาราย ขอสวยในการ์ตูนหน่อยดิ 55555+

สวัสดีจ้าาาาาาา  ภาพมังการอลังการงานสร้างมากกกก (พัฒนาไปอีกแว้ววว)
สำหรับคอมมิค ลองหาตัวอย่างที่ชอบดูนะครับช่วยได้เยอะเรย

ขอบคุณค่ะพี่เท่ม (^^)/

ติดตามนะครับพี่เบส

ติดตามติดตาม

เจ๊เบสในคอมมิคสีนี่มันหลอกลวงชัดๆ!!!

พี่เบสค๊าบบบบบบบบบบบบ งามงามมากๆ อ้ากกกกกกกก กระพ้มกดไลค์จริงๆนะคับภาพรุ่นพี่นางพญา ฮา

ผมตามมาเพราะภาพนางพญา นี่ล่ะ อิอิ >///<

ผมติดตามเพจคนนี้ด้วย แอบยืนหลบมุม ในมุมเล็กๆมานาน
รับผมเข้าฮาเรมด้วยนะฮับ  ไม่ใช่แระ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-19 05:41 , Processed in 0.095789 second(s), 16 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้