ดู: 962|ตอบ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป
ซ่อนแถบด้านข้าง

ฮีโร่ผู้สืบทอด

เป็นตุ๊กตาหมีที่รักมากครับ มาจากอิตาลี่  ในภาพก็จะเป็น หมีน้อยผู้คลั่งใคร้กัปตันอเมกา มากๆ ( P หมี )

อาจจะมาช้ามาก แต่ก็คงโพสได้ มั้ง อิอิ...  ถ้าโพสผิด ต้องขออภัยด้วยนะครับ  เพราะยัง งงๆอยู่..

Untitled-4.jpg (97.25 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 38)

สีสวยเลยครับ บรรยากาศดูเย็นๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

itemstudio |

GMT+7, 2024-4-19 21:58 , Processed in 0.050921 second(s), 9 queries , Apc On.

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้